ಕ್ಯಾಮರಾ ಮುಂದೆ ಇಂತಹ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದೇ, ಬ್ರಾ ಇಲ್ಲದೇ ಬಂದ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಸಹೋದರಿ ಡಾಲಿ, ಫ್ರಂಟ್ ಓಪನ್ ಟಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಓಡಾಡಿದ ಸುಂದರಿ

ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ತನ್ನ ವಿಚಿತ್ರ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸ್‌ನಿಂದ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿರುತ್ತಾಳೆ. ಉರ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮುಂದೆ ಬಂದಾಗಲೆಲ್ಲ ಆಕೆಯ ಡ್ರೆಸ್ ನೋಡಿ ಎಲ್ಲರ ಇಂದ್ರಿಯಗಳೂ ಹಾರಿ ಹೋಗುತ್ತವೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಉರ್ಫಿಯ ಡ್ರೆಸ್ ತುಂಬಾ ಬೋಲ್ಡ್ ಆಗಿರುವುದಲ್ಲದೆ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಈ ಡ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಧರಿಸಿದ್ದಾಳೆಂದು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಅದು ನೋಡುಗರ ಬಾಯಿಂದ ಹೊರಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಉರ್ಫಿಯಂತೆಯೇ ಆಕೆಯ ಸಹೋದರಿ ಡಾಲಿ ಜಾವೇದ್ ಕೂಡ ಉರ್ಫಿಗಿಂತ ಬೋಲ್ಡ್ ನೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯೇನಲ್ಲ ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಬ್ರಾಲೆಸ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಡಾಲಿ ಜಾವೇದ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಡಾಲಿ ಜಾವೇದ್ ಬ್ರಾಲೆಸ್ ಆಗಿ ಬಹಿರಂಗ ಉಡುಗೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಡಾಲಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಂದೆ ತನ್ನ ಕೊಲೆಗಾರ್ತಿಯ ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಡಾಲಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗವು ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ದಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿದೆ. ಇದು ಡಾಲಿಯ ನೋಟಕ್ಕೆ ಬೋಲ್ಡ್ ಲುಕ್ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಡಾಲಿ ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಟಾಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಡಾಲಿ ಬ್ರಾಲೆಸ್ ಎಂಬುದು ಚಿತ್ರದಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಈ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಕುತ್ತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಆಳವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಡಾಲಿಯ ನೋಟವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಬೋಲ್ಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಡಾಲಿ ಜಾವೇದ್ ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಉರ್ಫಿಯಂತೆ, ಡಾಲಿ ಕೂಡ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಉಡುಗೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದಪ್ಪ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳೋಣ. ಅದರ ಮೇಲೆ ಆಕೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತೀವ್ರ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಸುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಡಾಲಿಯಂತೆಯೇ ಆಕೆಯ ಮತ್ತೋರ್ವ ಸಹೋದರಿ ಆಸ್ಫಿ ಕೂಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಗೆಳೆಯ, ಗೆಳತಿಯರೇ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.
ಇಷ್ಟವಾಗದೇ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ. ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ನಾವು ಉತ್ತಮ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ಕೊಡಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಿಡಿಗಾಯಿ, ದೊರೆಗಾಯಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ