ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕದೇ ಬೋ*ಲ್ಡ್ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿದ್ಳು, ಉಸಿರು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ವಿಡೀಯೋ ನೋಡಿದ ಜನ.

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಒಟಿಟಿಯ ರಕ್ಕಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಈಗ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಂತರ ಫ್ಯಾಷನ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಗದ್ದಲವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಉರ್ಫಿ ಪ್ರತಿದಿನ ತನ್ನ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಫ್ಯಾಷನ್‌ನಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಉರ್ಫಿ ಅನೇಕ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ತನಗಾಗಿ ಡ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಉರ್ಫಿ ಗಾಜಿನಿಂದ ಮಾಡಿದ ಉಡುಗೆ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಚೈನ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಬ್ಲೇಡ್ ಧರಿಸಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಸ್ಥಬ್ಧಗೊಳಿಸಿ ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನೇ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ಈಗ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ನೀವು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಬಾರಿ ಉರ್ಫಿ ಯಾವುದೇ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸದೆ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಂಬಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ನೀವೇ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ…

ತನ್ನ ಸ್ಟೈಲ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ದಂಗುಬಡಿಸಿದ ಉರ್ಫಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಜನರನ್ನು ಯೋಚಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಬುಧವಾರ, ಉರ್ಫಿ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಉರ್ಫಿ ಬಟ್ಟೆ ಇಲ್ಲದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಉರ್ಫಿ ಟಾಪ್ ಧರಿಸದೇ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಂದೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಅವಳು ಟಾಪ್ ಧರಿಸಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ಉರ್ಫಿ ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ತನ್ನನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ತನ್ನ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಹ್ಯಾರಿ ನೆಕ್ಪೀಸ್ ಅನ್ನು ಹೊತ್ತಿದ್ದಳು. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಉರ್ಫಿ ಕೆಳಗೆ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವಳು ತನ್ನ ಕೂದಲಿನಲ್ಲಿ ಬನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಉರ್ಫಿ, ‘ಯೇ ತೇರಿ ನಜರ್ ಆ ಕುಸೂರ್ ಹೈ…’ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯಂತೆ ಈ ಬಾರಿಯೂ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಟ್ರೋಲ್‌ಗೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈಕೆಯ ಈ ಲುಕ್ ನೀಡಿ ಜನರು ಮತ್ತೆ ಅಚ್ಚರಿಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ಲುಕ್ ಅನ್ನು ಹಲವರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಹಲವರು ಆಕೆಯನ್ನು ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿರುವ ಜನರು ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸುವಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದುವರೆಗೂ ಈ ವಿಡಿಯೋಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಬಂದಿವೆ.

ಗೆಳೆಯ, ಗೆಳತಿಯರೇ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.
ಇಷ್ಟವಾಗದೇ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ. ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ನಾವು ಉತ್ತಮ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ಕೊಡಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಿಡಿಗಾಯಿ, ದೊರೆಗಾಯಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ