ಪಾರಕರ್ಷಕ ಉಡುಗೆ ಧರಿಸಿ ನಡೆಯುವಾಗ ಜಾರಿ ಬಿದ್ದ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್

ಗ್ಲಾಮರ್ ಗರ್ಲ್ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಮತ್ತೆ ವಿಧ್ವಂಸಕತೆ ಮೆರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಾರಿ ಉರ್ಫಿ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಫಾಯಿಲ್‌ನಿಂದ ಮಾಡಿದ ಆಫ್ ಶೋಲ್ಡರ್ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಉರ್ಫಿಯು ನೀಲಿ ಡೆನಿಮ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿದೆ. . ಆದರೆ ನಂತರ ಅವಳು ಎತ್ತರದ ಹಿಮ್ಮಡಿಯ ಬೂಟುಗಳಿಂದ ತಪ್ಪಿ ನಡೆಯುತ್ತಾಳೆ

ಗಜಬ್ ಹುಡುಗಿ ಉರ್ಫಿಯ ಹೊಸ ಲುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಮೋಡಿ

ಫ್ಯಾಶನ್ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆ ಎಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೋ ಅಲ್ಲಿಂದ ಗ್ಲಾಮರ್ ಗರ್ಲ್ ಉರ್ಫಿಯ ಯೋಚನೆ ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಬಾರಿ ಉರ್ಫಿ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಫಾಯಿಲ್‌ನಿಂದ ಮಾಡಿದ ಆಫ್ ಶೋಲ್ಡರ್ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್ ಅವರು ನೀಲಿ ಡೆನಿಮ್ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದಹಾಗೆ, ಇದು ಉರ್ಫಿಯ ಮೇಲ್ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯೋಗಗಳಿವೆ. ಈ ಕ್ರಾಪ್ ಟಾಪ್‌ಗೆ ರೋಮಾಂಚಕ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಲು, ಉರ್ಫಿ ವರ್ಣರಂಜಿತ ಹೂವಿನ ತುಂಡುಗಳನ್ನು ಸಹ ಜೋಡಿಸಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋನಿಟೇಲ್, ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು, ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಲಿಪ್‌ಸ್ಟಿಕ್, ಗ್ಲಿಟರ್ ಐ ಮೇಕಪ್ ಮತ್ತು ದೋಷರಹಿತ ಬೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಟಿ ತನ್ನ ನೋಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಳು.

ಗೆಳೆಯ, ಗೆಳತಿಯರೇ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದಲ್ಲಿ ಶೇರ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.
ಇಷ್ಟವಾಗದೇ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ. ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ನಾವು ಉತ್ತಮ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ಕೊಡಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಲು ನೀವು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲರಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗೆಂದು ಒಬ್ಬ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ನೆಟ್ಟಿಗರಿಂದ ಬಂದ ಇಂತಹ ಹೊಗಳಿಕೆಗಳಿಂದ ನಾಚಿ ನೀರಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಉರ್ಫಿ ಜಾವೇದ್.

ಮಿಡಿಗಾಯಿ, ದೊರೆಗಾಯಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ